User:Sachkhojacademy/Svaiyey Mukhbaky Mahlla 5: Difference between revisions
From SikhiWiki
Jump to navigationJump to search
(Created page with "<big> ਸਵਯੇ ਸ੍ਰੀ ਮੁਖਬਾਕ੍ਯ੍ਯ ਮਹਲਾ ੫ ॥ {|style="text-align:center;background:#aedead; border="1" cellpadding="7" cellspacing=...") |
No edit summary |
||
Line 10: | Line 10: | ||
|width=20%|'''Viakhia''' | |width=20%|'''Viakhia''' | ||
|- | |- | ||
|1 || Page 1385 ||ਆਦਿ ਪਰਖ ਕਰਤਾਰ ਕਰਣ ਕਾਰਣ ਸਭ ਆਪੇ ॥ ||[http://www.4shared.com/audio/Ts4o8WWe/01-Sava-yay_Saree_Mukhbaak-y_M.html Listen Viakhia - Swaiya 1]|- | |1 || Page 1385 ||ਆਦਿ ਪਰਖ ਕਰਤਾਰ ਕਰਣ ਕਾਰਣ ਸਭ ਆਪੇ ॥ ||[http://www.4shared.com/audio/Ts4o8WWe/01-Sava-yay_Saree_Mukhbaak-y_M.html Listen Viakhia - Swaiya 1] | ||
|- | |||
|2 || ਪੰਨਾ 1385, ਸਤਰ 8 ||ਅੰਮਰਿਤ ਪਰਵਾਹ ਸਰਿ ਅਤਲ ਭੰਡਾਰ ਭਰਿ ਪਰੈ ਹੀ ਤੇ ਪਰੈ ਅਪਰ ਅਪਾਰ ਪਰਿ ॥ |[http://www.4shared.com/audio/GqPqWnXr/02-Sava-yay_Saree_Mukhbaak-y_M.html - Swaiya 2] | |2 || ਪੰਨਾ 1385, ਸਤਰ 8 ||ਅੰਮਰਿਤ ਪਰਵਾਹ ਸਰਿ ਅਤਲ ਭੰਡਾਰ ਭਰਿ ਪਰੈ ਹੀ ਤੇ ਪਰੈ ਅਪਰ ਅਪਾਰ ਪਰਿ ॥ |[http://www.4shared.com/audio/GqPqWnXr/02-Sava-yay_Saree_Mukhbaak-y_M.html - Swaiya 2] | ||
|} | |} | ||
</big> | </big> |
Revision as of 14:57, 15 July 2011
ਸਵਯੇ ਸਰੀ ਮਖਬਾਕਯਯ ਮਹਲਾ ੫ ॥
Shabad No. | Page No. | Shabad | Viakhia |
1 | Page 1385 | ਆਦਿ ਪਰਖ ਕਰਤਾਰ ਕਰਣ ਕਾਰਣ ਸਭ ਆਪੇ ॥ | Listen Viakhia - Swaiya 1 |
2 | ਪੰਨਾ 1385, ਸਤਰ 8 | - Swaiya 2 |