User:Sachkhojacademy/Bani Bhagat Namdev Jio Ki: Difference between revisions
From SikhiWiki
Jump to navigationJump to search
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 1: | Line 1: | ||
<big> | |||
{|style="text-align:center;background:#aedead; border="1" cellpadding="7" cellspacing="0" | {|style="text-align:center;background:#aedead; border="1" cellpadding="7" cellspacing="0" | ||
|- | |- | ||
Line 29: | Line 30: | ||
|- | |- | ||
|12|| Page 692, Line 18||ਗਹਰੀ ਕਰਿ ਕੈ ਨੀਵ ਖਦਾਈ ਊਪਰਿ ਮੰਡਪ ਛਾਝ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4990580/ Listen Viakhia] | |12|| Page 692, Line 18||ਗਹਰੀ ਕਰਿ ਕੈ ਨੀਵ ਖਦਾਈ ਊਪਰਿ ਮੰਡਪ ਛਾਝ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4990580/ Listen Viakhia] | ||
|- | |||
|13 || Page 693, Line 4||ਦਸ ਬੈਰਾਗਨਿ ਮੋਹਿ ਬਸਿ ਕੀਨਹਹੀ ਪੰਚਹ ਕਾ ਮਿਟ ਨਾਵਉ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4990640/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|14 || Page 693, Line 9||ਮਾਰਵਾੜਿ ਜੈਸੇ ਨੀਰ ਬਾਲਹਾ ਬੇਲਿ ਬਾਲਹਾ ਕਰਹਲਾ ॥॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4990700/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|15 || Page 693, Line 16||ਪਹਿਲ ਪਰੀਝ ਪੰਡਰਕ ਵਨਾ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4990843/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|16 || Page 694, Line 2||ਪਤਿਤ ਪਾਵਨ ਮਾਧਉ ਬਿਰਦ ਤੇਰਾ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4990875/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|17 || Page 718, Line 11||ਕੋਈ ਬੋਲੈ ਨਿਰਵਾ ਕੋਈ ਬੋਲੈ ਦੂਰਿ ॥||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4990987/ Listen Video] | |||
|- | |||
|18 || Page 718, Line 13||ਕਉਨ ਕੋ ਕਲੰਕ ਰਹਿਓ ਰਾਮ ਨਾਮ ਲੇਤ ਹੀ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4994945/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|19|| Page 718, Line 15||ਤੀਨਿ ਛੰਦੇ ਖੇਲ ਆਛੈ ॥੧॥ ਰਹਾਉ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4995349/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|20|| Page 727, Line 12||ਮੈ ਅੰਧਲੇ ਕੀ ਟੇਕ ਤੇਰਾ ਨਾਮ ਖੰਦਕਾਰਾ ॥॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4995131/ Listen Viakhia] | |||
|} | |} | ||
</big> |
Revision as of 15:08, 21 April 2011
Shabad No. | Page No. | Shabad | Viakhia |
1 | Page 345, Line 3 | ਦੇਵਾ ਪਾਹਨ ਤਾਰੀਅਲੇ ॥ | Listen Viakhia - Part 1 Listen Viakhia - Part 2 |
2 | Page 485, Line 1 | ਝਕ ਅਨੇਕ ਬਿਆਪਕ ਪੂਰਕ ਜਤ ਦੇਖਉ ਤਤ ਸੋਈ ॥ | Listen Viakhia |
3 | Page 485, Line 7 | ਆਨੀਲੇ ਕੰਭ ਭਰਾਈਲੇ ਊਦਕ ਠਾਕਰ ਕਉ ਇਸਨਾਨ ਕਰਉ ॥ | Listen Viakhia |
4 | Page 485, Line 12 | ਮਨ ਮੇਰੋ ਗਜ ਜਿਹਬਾ ਮੇਰੀ ਕਾਤੀ ॥ | Listen Viakhia |
5 | Page 485, Line 16 | ਸਾਪ ਕੰਚ ਛੋਡੈ ਬਿਖ ਨਹੀ ਛਾਡੈ ॥ | Listen Viakhia |
6 | Page 486, Line 1 | ਪਾਰਬਰਹਮ ਜਿ ਚੀਨਹਹਸੀ ਆਸਾ ਤੇ ਨ ਭਾਵਸੀ ॥ | Viakhia |
7 | Page 525, Line 2 | ਜੌ ਰਾਜ ਦੇਹਿ ਤ ਕਵਨ ਬਡਾਈ ॥ | Listen Viakhia |
8 | Page 525, Line 6 | ਮਲੈ ਨ ਲਾਛੈ ਪਾਰ ਮਲੋ ਪਰਮਲੀਓ ਬੈਠੋ ਰੀ ਆਈ ॥ | Listen Viakhia |
9 | Page 656, Line 19 | ਜਬ ਦੇਖਾ ਤਬ ਗਾਵਾ ॥॥ | Listen Viakhia |
10 | Page 657, Line 5 | ਪਾੜ ਪੜੋਸਣਿ ਪੂਛਿ ਲੇ ਨਾਮਾ ਕਾ ਪਹਿ ਛਾਨਿ ਛਵਾਈ ਹੋ ॥ | Listen Viakhia - Part 1 Listen Viakhia - Part 2 |
11 | Page 657, Line 10 | ਅਣਮੜਿਆ ਮੰਦਲ ਬਾਜੈ ॥ | Listen Viakhia |
12 | Page 692, Line 18 | ਗਹਰੀ ਕਰਿ ਕੈ ਨੀਵ ਖਦਾਈ ਊਪਰਿ ਮੰਡਪ ਛਾਝ ॥ | Listen Viakhia |
13 | Page 693, Line 4 | ਦਸ ਬੈਰਾਗਨਿ ਮੋਹਿ ਬਸਿ ਕੀਨਹਹੀ ਪੰਚਹ ਕਾ ਮਿਟ ਨਾਵਉ ॥ | Listen Viakhia |
14 | Page 693, Line 9 | ਮਾਰਵਾੜਿ ਜੈਸੇ ਨੀਰ ਬਾਲਹਾ ਬੇਲਿ ਬਾਲਹਾ ਕਰਹਲਾ ॥॥ | Listen Viakhia |
15 | Page 693, Line 16 | ਪਹਿਲ ਪਰੀਝ ਪੰਡਰਕ ਵਨਾ ॥ | Listen Viakhia |
16 | Page 694, Line 2 | ਪਤਿਤ ਪਾਵਨ ਮਾਧਉ ਬਿਰਦ ਤੇਰਾ ॥ | Listen Viakhia |
17 | Page 718, Line 11 | ਕੋਈ ਬੋਲੈ ਨਿਰਵਾ ਕੋਈ ਬੋਲੈ ਦੂਰਿ ॥ | Listen Video |
18 | Page 718, Line 13 | ਕਉਨ ਕੋ ਕਲੰਕ ਰਹਿਓ ਰਾਮ ਨਾਮ ਲੇਤ ਹੀ ॥ | Listen Viakhia |
19 | Page 718, Line 15 | ਤੀਨਿ ਛੰਦੇ ਖੇਲ ਆਛੈ ॥੧॥ ਰਹਾਉ ॥ | Listen Viakhia |
20 | Page 727, Line 12 | ਮੈ ਅੰਧਲੇ ਕੀ ਟੇਕ ਤੇਰਾ ਨਾਮ ਖੰਦਕਾਰਾ ॥॥ | Listen Viakhia |