User:Sachkhojacademy/Bani Bhagat Namdev Jio Ki: Difference between revisions
From SikhiWiki
Jump to navigationJump to search
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 6: | Line 6: | ||
|width=20%|'''Viakhia''' | |width=20%|'''Viakhia''' | ||
|- | |- | ||
|1 || Page 345, Line 3||ਦੇਵਾ ਪਾਹਨ ਤਾਰੀਅਲੇ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4976267/ Listen Viakhia - Part 1] | |1 || Page 345, Line 3||ਦੇਵਾ ਪਾਹਨ ਤਾਰੀਅਲੇ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4976267/ Listen Viakhia - Part 1] <br> [http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4976447/ Listen Viakhia - Part 2] | ||
|- | |- | ||
|2 || Page 485, Line 1||ਝਕ ਅਨੇਕ ਬਿਆਪਕ ਪੂਰਕ ਜਤ ਦੇਖਉ ਤਤ ਸੋਈ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4981420/ Listen Viakhia] | |2 || Page 485, Line 1||ਝਕ ਅਨੇਕ ਬਿਆਪਕ ਪੂਰਕ ਜਤ ਦੇਖਉ ਤਤ ਸੋਈ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4981420/ Listen Viakhia] | ||
Line 17: | Line 17: | ||
|- | |- | ||
|6 ||Page 486, Line 1||ਪਾਰਬਰਹਮ ਜਿ ਚੀਨਹਹਸੀ ਆਸਾ ਤੇ ਨ ਭਾਵਸੀ ॥ || [http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4983431/ Viakhia] | |6 ||Page 486, Line 1||ਪਾਰਬਰਹਮ ਜਿ ਚੀਨਹਹਸੀ ਆਸਾ ਤੇ ਨ ਭਾਵਸੀ ॥ || [http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4983431/ Viakhia] | ||
|- | |||
|7 || Page 525, Line 2||ਜੌ ਰਾਜ ਦੇਹਿ ਤ ਕਵਨ ਬਡਾਈ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4983559/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|8 || Page 525, Line 6||ਮਲੈ ਨ ਲਾਛੈ ਪਾਰ ਮਲੋ ਪਰਮਲੀਓ ਬੈਠੋ ਰੀ ਆਈ ॥ || [http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4986160/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|9 || Page 656, Line 19||ਜਬ ਦੇਖਾ ਤਬ ਗਾਵਾ ॥॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4986257/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|10 || Page 657, Line 5||ਪਾੜ ਪੜੋਸਣਿ ਪੂਛਿ ਲੇ ਨਾਮਾ ਕਾ ਪਹਿ ਛਾਨਿ ਛਵਾਈ ਹੋ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4986385/ Listen Viakhia - Part 1]<br> [http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4986446/ Listen Viakhia - Part 2] | |||
|- | |||
|11 || Page 657, Line 10||ਅਣਮੜਿਆ ਮੰਦਲ ਬਾਜੈ ॥ || [http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4988235/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|12|| Page 692, Line 18||ਗਹਰੀ ਕਰਿ ਕੈ ਨੀਵ ਖਦਾਈ ਊਪਰਿ ਮੰਡਪ ਛਾਝ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4990580/ Listen Viakhia] | |||
|} | |} |
Revision as of 14:52, 21 April 2011
Shabad No. | Page No. | Shabad | Viakhia |
1 | Page 345, Line 3 | ਦੇਵਾ ਪਾਹਨ ਤਾਰੀਅਲੇ ॥ | Listen Viakhia - Part 1 Listen Viakhia - Part 2 |
2 | Page 485, Line 1 | ਝਕ ਅਨੇਕ ਬਿਆਪਕ ਪੂਰਕ ਜਤ ਦੇਖਉ ਤਤ ਸੋਈ ॥ | Listen Viakhia |
3 | Page 485, Line 7 | ਆਨੀਲੇ ਕੰਭ ਭਰਾਈਲੇ ਊਦਕ ਠਾਕਰ ਕਉ ਇਸਨਾਨ ਕਰਉ ॥ | Listen Viakhia |
4 | Page 485, Line 12 | ਮਨ ਮੇਰੋ ਗਜ ਜਿਹਬਾ ਮੇਰੀ ਕਾਤੀ ॥ | Listen Viakhia |
5 | Page 485, Line 16 | ਸਾਪ ਕੰਚ ਛੋਡੈ ਬਿਖ ਨਹੀ ਛਾਡੈ ॥ | Listen Viakhia |
6 | Page 486, Line 1 | ਪਾਰਬਰਹਮ ਜਿ ਚੀਨਹਹਸੀ ਆਸਾ ਤੇ ਨ ਭਾਵਸੀ ॥ | Viakhia |
7 | Page 525, Line 2 | ਜੌ ਰਾਜ ਦੇਹਿ ਤ ਕਵਨ ਬਡਾਈ ॥ | Listen Viakhia |
8 | Page 525, Line 6 | ਮਲੈ ਨ ਲਾਛੈ ਪਾਰ ਮਲੋ ਪਰਮਲੀਓ ਬੈਠੋ ਰੀ ਆਈ ॥ | Listen Viakhia |
9 | Page 656, Line 19 | ਜਬ ਦੇਖਾ ਤਬ ਗਾਵਾ ॥॥ | Listen Viakhia |
10 | Page 657, Line 5 | ਪਾੜ ਪੜੋਸਣਿ ਪੂਛਿ ਲੇ ਨਾਮਾ ਕਾ ਪਹਿ ਛਾਨਿ ਛਵਾਈ ਹੋ ॥ | Listen Viakhia - Part 1 Listen Viakhia - Part 2 |
11 | Page 657, Line 10 | ਅਣਮੜਿਆ ਮੰਦਲ ਬਾਜੈ ॥ | Listen Viakhia |
12 | Page 692, Line 18 | ਗਹਰੀ ਕਰਿ ਕੈ ਨੀਵ ਖਦਾਈ ਊਪਰਿ ਮੰਡਪ ਛਾਝ ॥ | Listen Viakhia |