User:Sachkhojacademy/Bani Bhagat Namdev Jio Ki: Difference between revisions
From SikhiWiki
Jump to navigationJump to search
No edit summary |
No edit summary |
||
(7 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
Line 67: | Line 67: | ||
|30 || Page 972, Line 13||ਆਨੀਲੇ ਕਾਗਦ ਕਾਟੀਲੇ ਗੂਡੀ ਆਕਾਸ ਮਧੇ ਭਰਮੀਅਲੇ ॥||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5020707/ Listen Viakhia] | |30 || Page 972, Line 13||ਆਨੀਲੇ ਕਾਗਦ ਕਾਟੀਲੇ ਗੂਡੀ ਆਕਾਸ ਮਧੇ ਭਰਮੀਅਲੇ ॥||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5020707/ Listen Viakhia] | ||
|- | |- | ||
|31 || Page 972, Line 18||ਬੇਦ ਪਰਾਨ ਸਾਸਤਰ ਆਨੰਤਾ ਗੀਤ ਕਬਿਤ ਨ ਗਾਵਉਗੋ | |31 || Page 972, Line 18||ਬੇਦ ਪਰਾਨ ਸਾਸਤਰ ਆਨੰਤਾ ਗੀਤ ਕਬਿਤ ਨ ਗਾਵਉਗੋ ॥|| [http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5020652/ Listen Viakhia] | ||
|- | |- | ||
|32|| Page 973, Line 6||ਮਾਇ ਨ ਹੋਤੀ ਬਾਪ ਨ ਹੋਤਾ ਕਰਮ ਨ ਹੋਤੀ ਕਾਇਆ | |32|| Page 973, Line 6||ਮਾਇ ਨ ਹੋਤੀ ਬਾਪ ਨ ਹੋਤਾ ਕਰਮ ਨ ਹੋਤੀ ਕਾਇਆ ॥||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5020664/ Listen Viakhia] | ||
|- | |- | ||
|33 Page 973, Line 10||ਬਾਨਾਰਸੀ ਤਪ ਕਰੈ ਉਲਟਿ ਤੀਰਥ ਮਰੈ ਅਗਨਿ ਦਹੈ ਕਾਇਆ ਕਲਪ ਕੀਜੈ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5020879/ Listen Viakhia] | |33|| Page 973, Line 10||ਬਾਨਾਰਸੀ ਤਪ ਕਰੈ ਉਲਟਿ ਤੀਰਥ ਮਰੈ ਅਗਨਿ ਦਹੈ ਕਾਇਆ ਕਲਪ ਕੀਜੈ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5020879/ Listen Viakhia] | ||
|- | |- | ||
|34|| Page 988, Line 10||ਧਨਿ ਧੰਨਿ ਓ ਰਾਮ ਬੇਨ ਬਾਜੈ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5020889/ Listen Viakhia] | |34|| Page 988, Line 10||ਧਨਿ ਧੰਨਿ ਓ ਰਾਮ ਬੇਨ ਬਾਜੈ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5020889/ Listen Viakhia] | ||
Line 77: | Line 77: | ||
|35 || Page 988, Line 13||ਮੇਰੋ ਬਾਪ ਮਾਧਉ ਤੂ ਧਨ ਕੇਸੌ ਸਾਂਵਲੀਓ ਬੀਠਲਾਇ ॥੧॥ ਰਹਾਉ ॥||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5020899/ Listen Viakhia] | |35 || Page 988, Line 13||ਮੇਰੋ ਬਾਪ ਮਾਧਉ ਤੂ ਧਨ ਕੇਸੌ ਸਾਂਵਲੀਓ ਬੀਠਲਾਇ ॥੧॥ ਰਹਾਉ ॥||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5020899/ Listen Viakhia] | ||
|- | |- | ||
|36 || Page 988, Line 16||ਸਭੈ ਘਟ ਰਾਮ ਬੋਲੈ ਰਾਮਾ ਬੋਲੈ ॥ || http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5020913/ | |36 || Page 988, Line 16||ਸਭੈ ਘਟ ਰਾਮ ਬੋਲੈ ਰਾਮਾ ਬੋਲੈ ॥ || [http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5020913/ Listen Viakhia] | ||
|- | |- | ||
|37|| Page 1105, Line 8||ਚਾਰਿ ਮਕਤਿ ਚਾਰੈ ਸਿਧਿ ਮਿਲਿ ਕੈ ਦੂਲਹ ਪਰਭ ਕੀ ਸਰਨਿ ਪਰਿਓ ॥||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5025405/ Listen Viakhia - Part 1] | |37|| Page 1105, Line 8||ਚਾਰਿ ਮਕਤਿ ਚਾਰੈ ਸਿਧਿ ਮਿਲਿ ਕੈ ਦੂਲਹ ਪਰਭ ਕੀ ਸਰਨਿ ਪਰਿਓ ॥||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5025405/ Listen Viakhia - Part 1]<br> [http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5025335/ Listen Viakhia - Part 2] | ||
|- | |- | ||
|38|| Page 1163, Line 11||ਰੇ ਜਿਹਬਾ ਕਰਉ ਸਤ ਖੰਡ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5025165/ Listen Viakhia] | |38|| Page 1163, Line 11||ਰੇ ਜਿਹਬਾ ਕਰਉ ਸਤ ਖੰਡ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5025165/ Listen Viakhia] | ||
|- | |- | ||
|39|| Page 1163, Line 14||ਪਰ ਧਨ ਪਰ ਦਾਰਾ ਪਰਹਰੀ | |39|| Page 1163, Line 14||ਪਰ ਧਨ ਪਰ ਦਾਰਾ ਪਰਹਰੀ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5025148/ Listen Viakhia] | ||
|- | |- | ||
|40 || Page 1163, Line 16||ਦੂਧ ਕਟੋਰੈ ਗਡਵੈ ਪਾਨੀ ॥||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5025210/ Listen Viakhia] | |40 || Page 1163, Line 16||ਦੂਧ ਕਟੋਰੈ ਗਡਵੈ ਪਾਨੀ ॥||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5025210/ Listen Viakhia] | ||
|- | |||
|41|| Page 1164, Line 1||ਮੈ ਬਉਰੀ ਮੇਰਾ ਰਾਮ ਭਤਾਰ ॥|| [http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5025735/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|42|| Page 1164, Line 5||ਕਬਹੂ ਖੀਰਿ ਖਾਡ ਘੀਉ ਨ ਭਾਵੈ ॥||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5025447/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|43|| Page 1164, Line 9||ਹਸਤ ਖੇਲਤ ਤੇਰੇ ਦੇਹਰੇ ਆਇਆ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5025631/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|44|| Page 1164, Line 13||ਜੈਸੀ ਭੂਖੇ ਪਰੀਤਿ ਅਨਾਜ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5025538/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|45 || Page 1164, Line 18||ਘਰ ਕੀ ਨਾਰਿ ਤਿਆਗੈ ਅੰਧਾ ॥||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5025633/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|46 || Page 1165, Line 6||ਸੰਡਾ ਮਰਕਾ ਜਾਇ ਪਕਾਰੇ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5047621/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|47|| Page 1165, Line 13||ਸਲਤਾਨ ਪੂਛੈ ਸਨ ਬੇ ਨਾਮਾ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5047631/ Listen Viakhia - Part 1]<br> [http://bhagatnamdev.blip.tv/file/5049332/ Listen Viakhia - Part 2] | |||
|- | |||
|48||ਪੰਨਾ 1166, ਸਤਰ 13||ਜਉ ਗਰਦੇਉ ਤ ਮਿਲੈ ਮਰਾਰਿ ॥||[http://blip.tv/file/5052159 Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|49||ਪੰਨਾ 1167, ਸਤਰ 14||ਆਉ ਕਲੰਦਰ ਕੇਸਵਾ ॥ || [http://blip.tv/file/5055893 Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|50|| Page 1165, Line 13||ਸਲਤਾਨ ਪੂਛੈ ਸਨ ਬੇ ਨਾਮਾ ॥ || [http://blip.tv/file/5055826 Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|51|| Page 1195, Line 17||ਸਾਹਿਬ ਸੰਕਟਵੈ ਸੇਵਕ ਭਜੈ ॥ ||[http://blip.tv/file/5055965 Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|52|| Page 1196, Line 1||ਲੋਭ ਲਹਰਿ ਅਤਿ ਨੀਝਰ ਬਾਜੈ ॥ ||[http://blip.tv/file/5055959 Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|53|| Page 1196, Line 5||ਸਹਜ ਅਵਲਿ ਧੂੜਿ ਮਣੀ ਗਾਡੀ ਚਾਲਤੀ ॥||[http://blip.tv/file/5059063 Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|54|| ਪੰਨਾ 1252, ਸਤਰ 14||ਬਦਹ ਕੀ ਨ ਹੋਡ ਮਾਧਉ ਮੋ ਸਿਉ ॥ ||[http://blip.tv/file/5059085 Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|55||ਪੰਨਾ 1252, ਸਤਰ 17||ਦਾਸ ਅਨਿੰਨ ਮੇਰੋ ਨਿਜ ਰੂਪ ॥ ||[http://blip.tv/file/5059215 Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|56||ਪੰਨਾ 1292, ਸਤਰ 2||ਸੇਵੀਲੇ ਗੋਪਾਲ ਰਾਇ ਅਕਲ ਨਿਰੰਜਨ ॥ || [http://blip.tv/file/5059606 Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|57||ਪੰਨਾ 1292, ਸਤਰ 14||ਮੋ ਕਉ ਤੂੰ ਨ ਬਿਸਾਰਿ ਤੂ ਨ ਬਿਸਾਰਿ ॥ || [http://blip.tv/file/5059616 Listenn Viakhia] | |||
|- | |||
|58||ਪੰਨਾ 1318, ਸਤਰ 17||ਝਸੋ ਰਾਮ ਰਾਇ ਅੰਤਰਜਾਮੀ ॥ ||[http://blip.tv/file/5059649 Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|59|| ਪੰਨਾ 1351, ਸਤਰ 3 ||ਮਨ ਕੀ ਬਿਰਥਾ ਮਨ ਹੀ ਜਾਨੈ ਕੈ ਬੂਝਲ ਆਗੈ ਕਹੀਝ ॥ ||[http://blip.tv/file/5059758 Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|60|| Page 1165, Line 13||ਆਦਿ ਜਗਾਦਿ ਜਗਾਦਿ ਜਗੋ ਜਗ ਤਾ ਕਾ ਅੰਤ ਨ ਜਾਨਿਆ ॥ ||[http://blip.tv/file/5056066 Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|61|| ਪੰਨਾ 1351, ਸਤਰ 7||ਅਕਲ ਪਰਖ ਇਕ ਚਲਿਤ ਉਪਾਇਆ ॥ ||[http://blip.tv/file/5056046 Listen Viakhia] | |||
|} | |} | ||
</big> | </big> |
Latest revision as of 16:24, 23 April 2011
Shabad No. | Page No. | Shabad | Viakhia |
1 | Page 345, Line 3 | ਦੇਵਾ ਪਾਹਨ ਤਾਰੀਅਲੇ ॥ | Listen Viakhia - Part 1 Listen Viakhia - Part 2 |
2 | Page 485, Line 1 | ਝਕ ਅਨੇਕ ਬਿਆਪਕ ਪੂਰਕ ਜਤ ਦੇਖਉ ਤਤ ਸੋਈ ॥ | Listen Viakhia |
3 | Page 485, Line 7 | ਆਨੀਲੇ ਕੰਭ ਭਰਾਈਲੇ ਊਦਕ ਠਾਕਰ ਕਉ ਇਸਨਾਨ ਕਰਉ ॥ | Listen Viakhia |
4 | Page 485, Line 12 | ਮਨ ਮੇਰੋ ਗਜ ਜਿਹਬਾ ਮੇਰੀ ਕਾਤੀ ॥ | Listen Viakhia |
5 | Page 485, Line 16 | ਸਾਪ ਕੰਚ ਛੋਡੈ ਬਿਖ ਨਹੀ ਛਾਡੈ ॥ | Listen Viakhia |
6 | Page 486, Line 1 | ਪਾਰਬਰਹਮ ਜਿ ਚੀਨਹਹਸੀ ਆਸਾ ਤੇ ਨ ਭਾਵਸੀ ॥ | Listen Viakhia |
7 | Page 525, Line 2 | ਜੌ ਰਾਜ ਦੇਹਿ ਤ ਕਵਨ ਬਡਾਈ ॥ | Listen Viakhia |
8 | Page 525, Line 6 | ਮਲੈ ਨ ਲਾਛੈ ਪਾਰ ਮਲੋ ਪਰਮਲੀਓ ਬੈਠੋ ਰੀ ਆਈ ॥ | Listen Viakhia |
9 | Page 656, Line 19 | ਜਬ ਦੇਖਾ ਤਬ ਗਾਵਾ ॥॥ | Listen Viakhia |
10 | Page 657, Line 5 | ਪਾੜ ਪੜੋਸਣਿ ਪੂਛਿ ਲੇ ਨਾਮਾ ਕਾ ਪਹਿ ਛਾਨਿ ਛਵਾਈ ਹੋ ॥ | Listen Viakhia - Part 1 Listen Viakhia - Part 2 |
11 | Page 657, Line 10 | ਅਣਮੜਿਆ ਮੰਦਲ ਬਾਜੈ ॥ | Listen Viakhia |
12 | Page 692, Line 18 | ਗਹਰੀ ਕਰਿ ਕੈ ਨੀਵ ਖਦਾਈ ਊਪਰਿ ਮੰਡਪ ਛਾਝ ॥ | Listen Viakhia |
13 | Page 693, Line 4 | ਦਸ ਬੈਰਾਗਨਿ ਮੋਹਿ ਬਸਿ ਕੀਨਹਹੀ ਪੰਚਹ ਕਾ ਮਿਟ ਨਾਵਉ ॥ | Listen Viakhia |
14 | Page 693, Line 9 | ਮਾਰਵਾੜਿ ਜੈਸੇ ਨੀਰ ਬਾਲਹਾ ਬੇਲਿ ਬਾਲਹਾ ਕਰਹਲਾ ॥॥ | Listen Viakhia |
15 | Page 693, Line 16 | ਪਹਿਲ ਪਰੀਝ ਪੰਡਰਕ ਵਨਾ ॥ | Listen Viakhia |
16 | Page 694, Line 2 | ਪਤਿਤ ਪਾਵਨ ਮਾਧਉ ਬਿਰਦ ਤੇਰਾ ॥ | Listen Viakhia |
17 | Page 718, Line 11 | ਕੋਈ ਬੋਲੈ ਨਿਰਵਾ ਕੋਈ ਬੋਲੈ ਦੂਰਿ ॥ | Listen Viakhia |
18 | Page 718, Line 13 | ਕਉਨ ਕੋ ਕਲੰਕ ਰਹਿਓ ਰਾਮ ਨਾਮ ਲੇਤ ਹੀ ॥ | Listen Viakhia |
19 | Page 718, Line 15 | ਤੀਨਿ ਛੰਦੇ ਖੇਲ ਆਛੈ ॥੧॥ ਰਹਾਉ ॥ | Listen Viakhia |
20 | Page 727, Line 12 | ਮੈ ਅੰਧਲੇ ਕੀ ਟੇਕ ਤੇਰਾ ਨਾਮ ਖੰਦਕਾਰਾ ॥ | Listen Viakhia |
21 | Page 727, Line 16 | ਹਲੇ ਯਾਰਾਂ ਹਲੇ ਯਾਰਾਂ ਖਸਿਖਬਰੀ ॥ | Listen Viakhia |
22 | Page 857, Line 19 | ਸਫਲ ਜਨਮ ਮੋ ਕਉ ਗਰ ਕੀਨਾ ॥ | Listen Viakhia |
23 | Page 873, Line 9 | ਅਸਮੇਧ ਜਗਨੇ ॥ਤਲਾ ਪਰਖ ਦਾਨੇ ॥ | Listen Viakhia |
24 | Page 873, Line 13 | ਨਾਦ ਭਰਮੇ ਜੈਸੇ ਮਿਰਗਾਝ ॥ | Listen Viakhia |
25 | Page 873, Line 16 | ਮੋ ਕਉ ਤਾਰਿ ਲੇ ਰਾਮਾ ਤਾਰਿ ਲੇ ॥ ॥ | Listen Viakhia |
26 | Page 874, Line 1 | ਮੋਹਿ ਲਾਗਤੀ ਤਾਲਾਬੇਲੀ ॥ | Listen Viakhia |
27 | Page 874, Line 7 | ਹਰਿ ਹਰਿ ਕਰਤ ਮਿਟੇ ਸਭਿ ਭਰਮਾ ॥ | Listen Viakhia |
28 | Page 874, Line 13 | ਭੈਰਉ ਭੂਤ ਸੀਤਲਾ ਧਾਵੈ ॥ | Listen Viakhia |
29 | Page 874, Line 17 | ਆਜ ਨਾਮੇ ਬੀਠਲ ਦੇਖਿਆ ਮੂਰਖ ਕੋ ਸਮਝਾਊ ਰੇ ॥ ਰਹਾਉ ॥ | Listen Viakhia |
30 | Page 972, Line 13 | ਆਨੀਲੇ ਕਾਗਦ ਕਾਟੀਲੇ ਗੂਡੀ ਆਕਾਸ ਮਧੇ ਭਰਮੀਅਲੇ ॥ | Listen Viakhia |
31 | Page 972, Line 18 | ਬੇਦ ਪਰਾਨ ਸਾਸਤਰ ਆਨੰਤਾ ਗੀਤ ਕਬਿਤ ਨ ਗਾਵਉਗੋ ॥ | Listen Viakhia |
32 | Page 973, Line 6 | ਮਾਇ ਨ ਹੋਤੀ ਬਾਪ ਨ ਹੋਤਾ ਕਰਮ ਨ ਹੋਤੀ ਕਾਇਆ ॥ | Listen Viakhia |
33 | Page 973, Line 10 | ਬਾਨਾਰਸੀ ਤਪ ਕਰੈ ਉਲਟਿ ਤੀਰਥ ਮਰੈ ਅਗਨਿ ਦਹੈ ਕਾਇਆ ਕਲਪ ਕੀਜੈ ॥ | Listen Viakhia |
34 | Page 988, Line 10 | ਧਨਿ ਧੰਨਿ ਓ ਰਾਮ ਬੇਨ ਬਾਜੈ ॥ | Listen Viakhia |
35 | Page 988, Line 13 | ਮੇਰੋ ਬਾਪ ਮਾਧਉ ਤੂ ਧਨ ਕੇਸੌ ਸਾਂਵਲੀਓ ਬੀਠਲਾਇ ॥੧॥ ਰਹਾਉ ॥ | Listen Viakhia |
36 | Page 988, Line 16 | ਸਭੈ ਘਟ ਰਾਮ ਬੋਲੈ ਰਾਮਾ ਬੋਲੈ ॥ | Listen Viakhia |
37 | Page 1105, Line 8 | ਚਾਰਿ ਮਕਤਿ ਚਾਰੈ ਸਿਧਿ ਮਿਲਿ ਕੈ ਦੂਲਹ ਪਰਭ ਕੀ ਸਰਨਿ ਪਰਿਓ ॥ | Listen Viakhia - Part 1 Listen Viakhia - Part 2 |
38 | Page 1163, Line 11 | ਰੇ ਜਿਹਬਾ ਕਰਉ ਸਤ ਖੰਡ ॥ | Listen Viakhia |
39 | Page 1163, Line 14 | ਪਰ ਧਨ ਪਰ ਦਾਰਾ ਪਰਹਰੀ ॥ | Listen Viakhia |
40 | Page 1163, Line 16 | ਦੂਧ ਕਟੋਰੈ ਗਡਵੈ ਪਾਨੀ ॥ | Listen Viakhia |
41 | Page 1164, Line 1 | ਮੈ ਬਉਰੀ ਮੇਰਾ ਰਾਮ ਭਤਾਰ ॥ | Listen Viakhia |
42 | Page 1164, Line 5 | ਕਬਹੂ ਖੀਰਿ ਖਾਡ ਘੀਉ ਨ ਭਾਵੈ ॥ | Listen Viakhia |
43 | Page 1164, Line 9 | ਹਸਤ ਖੇਲਤ ਤੇਰੇ ਦੇਹਰੇ ਆਇਆ ॥ | Listen Viakhia |
44 | Page 1164, Line 13 | ਜੈਸੀ ਭੂਖੇ ਪਰੀਤਿ ਅਨਾਜ ॥ | Listen Viakhia |
45 | Page 1164, Line 18 | ਘਰ ਕੀ ਨਾਰਿ ਤਿਆਗੈ ਅੰਧਾ ॥ | Listen Viakhia |
46 | Page 1165, Line 6 | ਸੰਡਾ ਮਰਕਾ ਜਾਇ ਪਕਾਰੇ ॥ | Listen Viakhia |
47 | Page 1165, Line 13 | ਸਲਤਾਨ ਪੂਛੈ ਸਨ ਬੇ ਨਾਮਾ ॥ | Listen Viakhia - Part 1 Listen Viakhia - Part 2 |
48 | ਪੰਨਾ 1166, ਸਤਰ 13 | ਜਉ ਗਰਦੇਉ ਤ ਮਿਲੈ ਮਰਾਰਿ ॥ | Listen Viakhia |
49 | ਪੰਨਾ 1167, ਸਤਰ 14 | ਆਉ ਕਲੰਦਰ ਕੇਸਵਾ ॥ | Listen Viakhia |
50 | Page 1165, Line 13 | ਸਲਤਾਨ ਪੂਛੈ ਸਨ ਬੇ ਨਾਮਾ ॥ | Listen Viakhia |
51 | Page 1195, Line 17 | ਸਾਹਿਬ ਸੰਕਟਵੈ ਸੇਵਕ ਭਜੈ ॥ | Listen Viakhia |
52 | Page 1196, Line 1 | ਲੋਭ ਲਹਰਿ ਅਤਿ ਨੀਝਰ ਬਾਜੈ ॥ | Listen Viakhia |
53 | Page 1196, Line 5 | ਸਹਜ ਅਵਲਿ ਧੂੜਿ ਮਣੀ ਗਾਡੀ ਚਾਲਤੀ ॥ | Listen Viakhia |
54 | ਪੰਨਾ 1252, ਸਤਰ 14 | ਬਦਹ ਕੀ ਨ ਹੋਡ ਮਾਧਉ ਮੋ ਸਿਉ ॥ | Listen Viakhia |
55 | ਪੰਨਾ 1252, ਸਤਰ 17 | ਦਾਸ ਅਨਿੰਨ ਮੇਰੋ ਨਿਜ ਰੂਪ ॥ | Listen Viakhia |
56 | ਪੰਨਾ 1292, ਸਤਰ 2 | ਸੇਵੀਲੇ ਗੋਪਾਲ ਰਾਇ ਅਕਲ ਨਿਰੰਜਨ ॥ | Listen Viakhia |
57 | ਪੰਨਾ 1292, ਸਤਰ 14 | ਮੋ ਕਉ ਤੂੰ ਨ ਬਿਸਾਰਿ ਤੂ ਨ ਬਿਸਾਰਿ ॥ | Listenn Viakhia |
58 | ਪੰਨਾ 1318, ਸਤਰ 17 | ਝਸੋ ਰਾਮ ਰਾਇ ਅੰਤਰਜਾਮੀ ॥ | Listen Viakhia |
59 | ਪੰਨਾ 1351, ਸਤਰ 3 | ਮਨ ਕੀ ਬਿਰਥਾ ਮਨ ਹੀ ਜਾਨੈ ਕੈ ਬੂਝਲ ਆਗੈ ਕਹੀਝ ॥ | Listen Viakhia |
60 | Page 1165, Line 13 | ਆਦਿ ਜਗਾਦਿ ਜਗਾਦਿ ਜਗੋ ਜਗ ਤਾ ਕਾ ਅੰਤ ਨ ਜਾਨਿਆ ॥ | Listen Viakhia |
61 | ਪੰਨਾ 1351, ਸਤਰ 7 | ਅਕਲ ਪਰਖ ਇਕ ਚਲਿਤ ਉਪਾਇਆ ॥ | Listen Viakhia |