User:Sachkhojacademy/Bani Bhagat Namdev Jio Ki: Difference between revisions
From SikhiWiki
Jump to navigationJump to search
(Created page with "{|style="text-align:center;background:#aedead; border="1" cellpadding="7" cellspacing="0" |- |width=15%|'''Shabad No.''' |width=15%|'''Page No.''' |width=50%|'''Shabad''' |wi...") |
No edit summary |
||
Line 6: | Line 6: | ||
|width=20%|'''Viakhia''' | |width=20%|'''Viakhia''' | ||
|- | |- | ||
|1 || Page 345, Line 3||ਦੇਵਾ ਪਾਹਨ ਤਾਰੀਅਲੇ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4976267/ Part 1] , [http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4976447/ Part 2] | |1 || Page 345, Line 3||ਦੇਵਾ ਪਾਹਨ ਤਾਰੀਅਲੇ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4976267/ Listen Viakhia - Part 1] , [http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4976447/ Listen Viakhia - Part 2] | ||
|- | |||
|2 || Page 485, Line 1||ਝਕ ਅਨੇਕ ਬਿਆਪਕ ਪੂਰਕ ਜਤ ਦੇਖਉ ਤਤ ਸੋਈ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4981420/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|3 || Page 485, Line 7||ਆਨੀਲੇ ਕੰਭ ਭਰਾਈਲੇ ਊਦਕ ਠਾਕਰ ਕਉ ਇਸਨਾਨ ਕਰਉ ॥ || [http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4981561/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|4 || Page 485, Line 12||ਮਨ ਮੇਰੋ ਗਜ ਜਿਹਬਾ ਮੇਰੀ ਕਾਤੀ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4981612/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|5 ||Page 485, Line 16||ਸਾਪ ਕੰਚ ਛੋਡੈ ਬਿਖ ਨਹੀ ਛਾਡੈ ॥ ||[http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4983382/ Listen Viakhia] | |||
|- | |||
|6 ||Page 486, Line 1||ਪਾਰਬਰਹਮ ਜਿ ਚੀਨਹਹਸੀ ਆਸਾ ਤੇ ਨ ਭਾਵਸੀ ॥ || [http://bhagatnamdev.blip.tv/file/4983431/ Viakhia] | |||
|} | |} |
Revision as of 14:44, 21 April 2011
Shabad No. | Page No. | Shabad | Viakhia |
1 | Page 345, Line 3 | ਦੇਵਾ ਪਾਹਨ ਤਾਰੀਅਲੇ ॥ | Listen Viakhia - Part 1 , Listen Viakhia - Part 2 |
2 | Page 485, Line 1 | ਝਕ ਅਨੇਕ ਬਿਆਪਕ ਪੂਰਕ ਜਤ ਦੇਖਉ ਤਤ ਸੋਈ ॥ | Listen Viakhia |
3 | Page 485, Line 7 | ਆਨੀਲੇ ਕੰਭ ਭਰਾਈਲੇ ਊਦਕ ਠਾਕਰ ਕਉ ਇਸਨਾਨ ਕਰਉ ॥ | Listen Viakhia |
4 | Page 485, Line 12 | ਮਨ ਮੇਰੋ ਗਜ ਜਿਹਬਾ ਮੇਰੀ ਕਾਤੀ ॥ | Listen Viakhia |
5 | Page 485, Line 16 | ਸਾਪ ਕੰਚ ਛੋਡੈ ਬਿਖ ਨਹੀ ਛਾਡੈ ॥ | Listen Viakhia |
6 | Page 486, Line 1 | ਪਾਰਬਰਹਮ ਜਿ ਚੀਨਹਹਸੀ ਆਸਾ ਤੇ ਨ ਭਾਵਸੀ ॥ | Viakhia |